lnwshop logo

Komshine QX40

Komshine QX40
Komshine QX40 thumbnail 1Komshine QX40 thumbnail 2Komshine QX40 thumbnail 3
รหัสสินค้า KS-QX40
หมวดหมู่ OTDR
ราคาปกติ 63,000.00 บาท
ลดเหลือ 55,000.00 บาท
สถานะสินค้า พร้อมส่ง
ประเภท สินค้าใหม่
อัพเดทล่าสุด 19 ต.ค. 2560
ความพึงพอใจ ยังไม่มีความคิดเห็น
จำนวน
เครื่อง
หยิบลงตะกร้า
Share
Scan this!

KomShine QX40 Economical OTDR SM 1310/1550nm 30/28dB

With a short

Technical Specifications:

Model = QX40
Wavelength(nm) = 1310/1550nm
Dynamic range(dB) = 30/28dB
Pulse width (ns) = 52040801603206401280256051201024020480
Display = 3.5 inch TFT LCD touch screen
Event blind zone (m) = 8
Attenuation blind zone (m)             
= 10
Distance uncertainty  (m) = ±(1 m + 5×10-5× distance + sampling interval)
Distance scope (km) = 0.3 to120
Memory capacity of trace = SD Card (4G), > 6000 pieces
Duration of measurement = Defined by user; 5sec, 10sec, 15sec, 30sec, 1min, 2min, and 3min are selectable
Optical interface =  FC/UPC, SC/UPC
Data interface = USB interface, SD card interface
Visual Fault Locator = 650nm;10km,up to 10mw
Power supply = Lithium battery; continuing working duration ≥ 6 hours
Warranty period = 12 months


Standard Package:

  • QX40 OTDR
  • FC+SC+LC UPC Connectors
  • SM Fiber Optic Patch Cord FC-SC 1M
  • Testing & Calibration Report
  • AC/DC adapter
  • Quality certification
  • Trace analyzing software(CD)
  • Internal Battery
  • User Manual
  • Carrying Case
หมายเหต 
- ราคาดังกล่าวยังไม่รวม VAT 7%
- สินค้ารับประกัน 1 ปี(ซ่อมศูนย์ไทย,มีเครื่องใช้ระหว่างซ่อม)
- ราคาดังกล่าวยังไม่รวมค่าจัดส่ง

ติดต่อสอบถามหรือขอรับใบเสนอราคาได้ที่
โทรศัพท์ 098-391-5679 , 062-349-6998
LINE : saintersale , sa-intercom

สินค้านี้ยังไม่มีคนรีวิว
คำถาม
รายละเอียด
ชื่อผู้ถาม
ข้อมูลสำหรับการติดต่อกลับ (ไม่เปิดเผย เห็นเฉพาะเจ้าของร้าน)
อีเมล
เบอร์มือถือ
  • ถาม
สินค้านี้ยังไม่มีคนถามคำถาม

- เลือกสินค้าจากหน้าร้าน หรือ ติดต่อขอใบเสนอราคา ที่ 02-893-9454 , saintercomtrading@gmail.com

- กดปุ่มสั่งซื้อ หรือ ส่งสำเนาใบสั่งซื้อมาทางโทรสาร 02-405-2513

- ชำระค่าสินค้า เพื่อจองวันขนส่ง

- แจ้งชำระค่าสินค้าผ่านทางหน้าร้าน หรือทางอีเมลล์ saintercomtrading@gamil.com

- ทางร้านจะแจ้งวัน และเวลาจัดส่งสินค้าให้ท่านทราบ

ธ.กสิกรไทย สาขาถนนเอกชัย-บางบอน ออมทรัพย์
ธ.กรุงเทพ สาขาเซ็นทรัล พระราม2 ออมทรัพย์
ธ.กรุงไทย สาขาถนนมหาไชย ออมทรัพย์
เพื่อความเข้าใจตรงกันระหว่างผู้ซื้อและผู้ขายและมิตรภาพที่ดีต่อกัน กรุณาทำความเข้าใจเงื่อนไข




CATEGORY

MEMBER

เข้าสู่ระบบด้วย
เข้าสู่ระบบ
สมัครสมาชิก

ยังไม่มีบัญชีเทพ สร้างบัญชีใหม่ ไม่เกิน 5 นาที
สมัครสมาชิก (ฟรี)

STATISTICS

หน้าที่เข้าชม14,034 ครั้ง
ผู้ชมทั้งหมด7,260 ครั้ง
เปิดร้าน21 ก.ย. 2559
ร้านค้าอัพเดท21 ก.พ. 2561
ตะกร้าของฉัน (0)
มีสินค้าทั้งหมด 0 ชนิด 0 ชิ้น
0 บาทราคาสินค้าทั้งหมด
(ยังไม่รวมค่าจัดส่ง)
สั่งซื้อสินค้า
ตะกร้า
( 0 )
รายการสั่งซื้อของฉัน
เข้าสู่ระบบด้วย
เข้าสู่ระบบ
สมัครสมาชิก

ยังไม่มีบัญชีเทพ สร้างบัญชีใหม่ ไม่เกิน 5 นาที
สมัครสมาชิก (ฟรี)
รายการสั่งซื้อของฉัน
ข้อมูลร้านค้านี้
ร้านRACKBB3
RACKBB3
RACKBB3 ร้านค้าในเครือ หจก. เอส เอ อินเตอร์คอม เทรดดิ้ง ผู้จำหน่าย-ผลิต-ออกแบบตู้แร็ค ตู้ไฟฟ้า งานเหล็กทุกชนิด ทั้งนี้ทางเรายังมีบริการอีกหลากหลายดังนี้ - จำหน่ายกล้องวงจรปิดทุกระบบ - Analog , AHD , TVI , CVI , IPCamera , HD-SDI - ออกแบบและติดตั้งกล้องวงจรปิด - จำหน่ายอุปกรณ์ Network ที่ใช้ในงานระบบทุกชนิด - ออกแบบและติดตั้งอุปกรณ์ Network - จำหน่ายสายสัญญาณทุกชนิด - LAN Cat5E,6 , RG-6 , RG-59 , Fiber Optic - จำหน่ายยสายไฟฟ้าทุกชนิด ทุกขนาด - THW , VFF , VAF , NYY , VCT - จำหน่ายอุปกรณ์ไฟฟ้าทุกชนิด - ปลั๊ก , สวิต , หลอดไฟ , รางไฟ - จำหน่ายอุปกรณ์งานเดินท่อ เดินระบบทุกชนิด - ท่อuPVC , ข้อต่อ , เฟล็กอ่อน , เฟล็กเหล็ก , ข้องอ - จำหน่ายป้ายไฟวิ่ง LED ทุกขนาด - ติดตั้งป้ายไฟวิ่ง LED ทุกขนาด อื่นๆ สนใจเพิ่มเติมติดต่อทางเราได้โดยตรง
เบอร์โทร : 098-391-5679
อีเมล : saintercomtrading@gmail.com
ส่งข้อความติดต่อร้าน
เกี่ยวกับร้านค้านี้
สินค้าที่ดูล่าสุด
ดูสินค้าทั้งหมดในร้าน
สินค้าที่ดูล่าสุด
บันทึกเป็นร้านโปรด
Join (สมัครสมาชิกร้าน)
แชร์หน้านี้
แชร์หน้านี้

TOP เลื่อนขึ้นบนสุด
Go to Top
พูดคุย-สอบถาม คลิก